robtex
   
  The Official Homepage
  Poison Ivy
 


Nickname: Ivy, Ayeeh

A.K.A. Lason, Loison

Status: Single


Date of birth: March 12,1979

Location: Caloocan

Home town: Manila

Occupation: Security Lady guard, Drug Pusher

Company: PNB (palaging Nasa Bahay)

School: Martinez Memorial College, STI, Family Care

Affiliation: Ako’y isang ligaw na Kaluluwa

Hobbies and interest: Net Surfing, Chatting, Facebook Addict,

Books: Pocket book, Song Book

Movies: Comedy, Love Story, Science Fiction, Suspense, Action

Music: RNB, Alternative, Trans, Disco, Love song… in short music Lover

TV shows: Ghost whisperer, Super Naturals, Batibot, Eat Bulaga…

 

Mensahe: Thanks KING sa pag ampon….pamiz ko mag behave ako and I will not do anything para masira ang pangalan na iyong inalagaan. Yehey isa na din ako BUSABOS, kasama na ako sa pagkolekta ng mga bote, dyaryo, garapa. And to my fellow BUSABOS, thanks for making me feel that im at home lagi sa 129. lahat kayo the best…love you all and sa barong-barong na ako tatanda…

 

Paano naging parte ng Busabos Clan: Hindi naman ako talaga chatter….wala ako tinamabayan, till one time napadpad ako sa 42 at nakilala ko si Pusoydoz. He encourage me to visit the room kasi sabi nya ok mga tao sa 129,  lahat sila mabait pinakilala nya ako kay B2 hindi ko na maalala yung iba, kasi  bukod kay Pusoydoz si B2 ang una ko naka close.. hanggang sa bumalik ng bumalik sa room and nameet ko ibang members like.. sis Krizz, sis Lee, sis Ice, pakner Ketty, B1, Daga, Croco, Utak, sis Wynne and Shoot. I have nothing to say lahat sila 2 thumbs up! hanggang sa kinausap ko si King kung pede nya ako ampunin.  siguro naawa sya sakin kasi tagal ko na tambay sa room Thanks King BUSABOS CLAN ROCKS….





Comments on this page:
Comment posted by GuestThync( samburton202aol.co.uk ), 12/31/2017 at 11:15pm (UTC):
guest test post
[url=http://kioppoerk.com/]bbcode[/url]
<a href="http://kioppoerk.com/">html</a>
http://kioppoerk.com/ simple

Comment posted by beats headphones( xhtqtniuxukyahoo.com ), 12/24/2013 at 9:27pm (UTC):
I had to place on the vogue present at work!!!All people enjoys beats headphones http://www.beats-headphones.us/!!! ! Seeking good! Just watch the climate forecast, they're so lovable!

Comment posted by beats headphones( nxfncsgmail.com ), 12/20/2013 at 8:57pm (UTC):
THESE beats headphones Daily! Countless COMPLIMENTS ! THE Convenience In shape AND Fashion ARE UNIQUELY Constructed ! WHAT AN Awesome BOOTS! ABSOUTELY Like THEM!!!!!!



Add comment to this page:
Your Name:
Your Email address:
Your website URL:
Your message:

 
  Today, there have been 44 visitors (98 hits) on this page!  
 
=> Do you also want a homepage for free? Then click here! <=
Copyright © 2008-2009 Busabos Clan. All rights reserved. Philippine Patent No. 7,069,308, 7,117,254 & 7,188,153