robtex
   
  The Official Homepage
  Pusoydoz
 



Nickname: Gerald

A.K.A. Pusoydoz, Cubao

Status: It’s Complicated

Date of birth: May 5, 1978

Location: California, USA

Home town: Ala eh Batangas

Occupation: Sea man-loloko, Machine Operator

Company: Hinode Line, Genzyme Diagnostic

School: Philippine Maritime Institute (PMI)

Affiliation: Master and Mates of the Philippines, JSU Amosuop.

Hobbies and interest: Net Surfing, Chatting, Casino and Sabong

Books: Love Story Novel

Movies: Comedy, Love Story, Science Fiction


Music: Love Song

TV shows: Variety Show

 

Mensahe: Sa lahat ng miembro salamat sa mainit na pagtanggap sa akin.. sana makilala ko pa yung ibang miembro at umaasa na makikita ko din sa personal pag dating ng panahon. Sana lalo pang maging matatag ang Busabos sa lahat ng unos.. isang malaking pasasalamat ko na nkilala ko kayo.  Sa lahat kahit san panig man ng mundo naroon tayo tandaan lang natin na iisa lang pinanggalingan natin. Kahit ano man marating natin umunlad o hindi wag makalimot sa pinagmulan.  Sa lahat ng naghirap at nagtyaga na maitayo ang Clan mabuhay kayo lalo na sa founder. Mula sa araw na naging kasapi nyo ako kasama na nyo ako sa hirap at ginhawa.. MABUHAY TAYONG LAHAT..


Paano naging parte ng Busabos Clan: Dati ako tambay sa 42 tas naglakad lakad hanggang mapagod ng makarating ng 129.. Dito ko nakilala si Baliw, Krizz, Zenlee at Crissy  Masaya silang kasama hanngang mawili dito. Na feel ko na at home ako dito kasi mababait silang lahat. Kahit bago pa lang ako feeling ko matagal na ako sa 129.. hannggang lalong dumami ang naging kaibigan ko. Tas tinignan ko site nila ng mabasa ko yung mga mensahe natuwa ako kasi pinoy na pinoy ang dating tas nakaka enjoy. Sobrang ganda ng idea ng gumawa nun. Tapos ayun sabi ko ipagsabi nila ako kay King kung pwede paampon. hindi naman ako nabigo. Yung pangalan kong  Pusoydoz c baliw ang nagbigay kasi hilig daw ako sa casino. Yun ang simula ng story kung panu naging Busabos si Pusoydoz at ito ang simula ng isang bagong istorya sa buhay ni Pusoydoz.. mabuhay tayong lahat!

 




Comments on this page:
Comment posted by dr dre headphones( nxfncsgmail.com ), 12/21/2013 at 11:51am (UTC):
I acquired these boots being a xmas present .all round Amazing dr dre headphones! I like my dr dre headphones and that i method on receiving one more dr dre headphones extremely soon!

Comment posted by:07/29/2009 at 12:34pm (UTC)
ofw129
ofw129
Offline

HOY GISING!!! bakit ka natutulog habang namamalimos ha pusoydoz!? napuyat kana naman kaka kara-cruz mo siguro ano kaya tinutulugan mo ang pamamalimos! sige dahil huling huli kang tatamad tamad dika kakain ng 3 days! parusa yan sayo!



Add comment to this page:
Your Name:
Your Email address:
Your website URL:
Your message:

 
  Today, there have been 50 visitors (77 hits) on this page!  
 
=> Do you also want a homepage for free? Then click here! <=
Copyright © 2008-2009 Busabos Clan. All rights reserved. Philippine Patent No. 7,069,308, 7,117,254 & 7,188,153